Ìhìnrere Ìjọba Ọlọ́run

ÀKÓÒNÙ
1. Ǹjẹ́ aráyé ní àwọn ìdáhùn?
2. Ihinrere wo ni Jesu waasu?
3. Ǹjẹ́ a mọ Ìjọba Ọlọ́ run nínú Májẹ̀mú Láéláé?
4. Ǹjẹ́ àwọn Àpósítélì kọ́ni ní Ìhìnrere Ìjọba náà?
5. Àwọn orísun tí ó wà níta Májẹ̀mú Tuntun kọ́ni nípa Ìjọba Ọlọ́ run.
6. Àwọn ìjọ Greco-Roman kọ́ni pé Ìjọba náà ṣe pàtàkì, ṣùgbọ́n…
7. Kí ló dé tí Ìjọba Ọlọ́ run fi wà?

Ibi iwifunni
Àkíyèsí:Ìwé yìí jẹ́ ìtumọ̀ láti inú ìtumọ̀ Gẹ̀ẹ́ sì nípasẹ̀ ọgbọ́n àtọwọ́dá, ìdí nìyí tí àwọn
gbólóhùn kan kò fi lè ṣàfihàn ìpilẹ̀ṣẹ̀ náà ní kíkún, ṣùgbọ́n ìrètí ni pé wọ́n sún mọ́ ara
wọn. Ẹ̀dà Gẹ̀ẹ́ sì náà wà lórí ayélujára lọ́ fẹ̀ẹ́ ní www.ccog.org.

Ìhìnrere Ìjọba Ọlọ́run